ราคา 2850000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 29.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 98275.86 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 8
โครงการ chateau in town vibhavadi 30-2 | ชาโตว์ อินทาวน์ วิภาวดี 30-2 | Chateau in Town วิภาวดี 30-2

Kitichanasin
0647379761
2023-08-22 14:34:52.0
เลขที่ประกาศ: 453550
รายละเอียดเพิ่มเติม

“เจ้าของขายเอง คอนโดมิเนียม ชาโตว์ วิภาวดี 30-1 ตร.ม. 29, ชั้น 8, วิวดี ใกล้ BTS พหลธิน 24 และ MRT ลาดพร้าว ราคาเพียง 2.85 ล้าน!

**Condo for Sale**
- ชื่อโครงการ: **คอนโดมิเนียม ชาโตว์ อินทาวน์ วิภาวดี 30-1 (Chateau town vibhavadi 30-1)**
- ตำแหน่ง: ซอยพหลโยธิน 21, ถนนพหลโยธิน, แขวงลาดยาว, เขตจตุจักร, กรุงเทพมหานคร

ใกล้:
- BTS พหลธิน 24
- MRT ลาดพร้าว

ตรงข้าม:
- เซ็นทรัล พลาซ่า ลาดพร้าว (กำลังก่อสร้าง)

รายละเอียดห้อง:
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องรับแขก
- 1 ห้องน้ำ
- พื้นที่: 29 ตร.ม. (ชั้น 8)

คุณสมบัติพิเศษ:
- วิวถนนวิภาวดีรังสิต
- ความเป็นส่วนตัว (เพียง 71 ยูนิต)

ใกล้:
- สถานศึกษา
- สถานที่ทำงาน

อุปกรณ์:
- แอร์, ตู้เย็น, เครื่องทำน้ำอุ่น, ทีวี, เตาไฟฟ้า, เครื่องดูดควัน, เครื่องซักผ้า

สิ่งอำนวยความสะดวก:
- สระว่ายน้ำ, ลิฟต์, รปภ., กล้องวงจรปิด, Key Card Access, ที่จอดรถ

ราคา: 2,850,000 บาท

**ติดต่อสอบถามเพิ่มเติมที่**:
- 081-797-3717
- 081-4673457

**ไลน์ ID:** itsaraphat

**Facebook:** [itsaraphat](https://www.facebook.com/itsaraphat)

สถานที่ใกล้เคียง:

- สำนักงานที่ดินกรุงเทพมหานคร สาขาจตุจักร
- เซ็นทรัล พลาซ่า ลาดพร้าว
- เมเจอร์รัชโยธิน
- ยูเนี่ยน มอลล์
- โลตัส ลาดพร้าว
- โรงเรียนหอวัง
- ตึกชินวัตรทาวเวอร์ 3
- บริษัท ตรีเพชรอีซูซุ (สำนักงานใหญ่)
- SCB Park Plaza ธนาคารไทยพาณิชย์ (สำนักงานใหญ่)
- บริษัท ปตท. จำกัด (มหาชน) (สำนักงานใหญ่)
- อาคารรสา ทาวเวอร์ (Rasa Towers)